รูเล็ตออนไลน์ สรุปผล ยูโร่เค้ก ลีก : จันทบุรีมีเฮ,เมืองกาญจน์หักปีกอีกา,เจแอลบุกอัดเชียงรายซิตี้

รูเล็ตออนไลน์

ยูโร่ เค้ก ลีก สัปดาห์ที่ 9 เกมวันเสาร์ จันทบุรี, เมืองกาญจน์, แบงค็อก บี และ เจแอล เชียงใหม่ ต่างทำผลงานได้อย่างยอดเยี่ยม พร้อมสรุปผลทุกคู่

รูเล็ตออนไลน์ การแข่งขันฟุตบอล ยูโร่ เค้ก ลีก (T4) สัปดาห์ที่ 9 ประจำวันเสาร์ ที่ 8 เมษายน 2560 แข่งขันทั้งสิ้น 12 คู่ จาก 6 โซนทั่วทุกภูมิภาค โดยมีไฮไลท์ที่น่าสนใจดังนี้

จันทบุรี เอฟซี ขึ้นเป็นจ่าฝูงชั่วคราว โซนตะวันออก ด้วยเอาชนะ นครนายก เอฟซี 1-0 ส่วน เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด เปิดรังเอาชนะ นนทบุรี เอฟซี 2-0 ขณะที่ แบงค็อก ยูไนเต็ด ชุด บี ฟอร์มดีไม่มีตกเมื่อเอาชนะ สมุทรปราการ ยูไนเต็ด ท่วมท้น 5-1 เช่นเดียว เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด ที่บุกไปคว้าชัยเหนือ เชียงราย ซิตี้ ทีมร่วมดินแดนล้านนา 0-3

ผลการแข่งขัน ยูโร่ เค้ก ลีก ประจำวันเสาร์ ที่ 8 เมษายน 2560

โซนตะวันออก
ฮาเลลูยา พัทยา เอฟซี 1-2 นาวิกโยธิน ยูเรก้า เอฟซี
จันทบุรี เอฟซี 1-0 นครนายก เอฟซี

โซนใต้
สุไหงปาดี เอฟซี 0-1 ปัตตานี เอฟซี
คาเด็นซ่า สตูล ยูไนเต็ด 0-0 ชุมพร เอฟซี

โซนกทม.
โคปูน วอร์ริเออร์ 0- 0 บางกอกกล๊าส เอฟซี บี
แบงค็อก ยูไนเต็ด บี 5-1 สมุทรปราการ ยูไนเต็ด

โซนตะวันตก
เมืองกาญจน์ ยูไนเต็ด 2-0 นนทบุรี เอฟซี

โซนอีสาน
นครราชสีมา ห้วยแถลง ยูไนเต็ด 2-1 ร้อยเอ็ด ยูไนเต็ด
มุกดาหาร ไชยยืนยง เอฟซี 0-3 เมืองเลย ยูไนเต็ด
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด บี 0-1 ยโสธร เอฟซี

โซนเหนือ
นครสวรรค์ เอฟซี 1-0 ปากน้ำโพ เอ็นเอสอาร์ยู เอฟซี
เชียงราย ซิตี้ 0- 3 เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด

โปรแกรมการแข่งขัน ยูโร่ เค้ก ลีก ประจำวันอาทิตย์ ที่ 9 เมษายน 2560

ภาคตะวันออก
16.00 น. ชลบุรี เอฟซี บี – บ้านค่าย ยูไนเต็ด
16.00 น. สายมิตรกบินทร์ ยูไนเต็ด – สโมสรฟุตบอลกองเรือยุทธการ
16.00 น. ปราจีนบุรี ยูไนเต็ด – ปลวกแดง ระยอง ยูไนเต็ด

ภาคใต้
16.00 น. ยะลา ยูไนเต็ด – พัทลุง เอฟซี
18.00 น. ภูเก็ต เอฟซี – สุราษฎร์ธานี ซิตี้

กรุงเทพและปริมณฑล
18.00 น. โคปูน วอริเออร์ – บางกอกกล๊าส เอฟซี บี
18.00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด บี – สมุทรปราการ ยูไนเต็ด

วันที่ 10 เมษายน
16.00 น. พีทียู ปทุมธานี เอฟซี – ม.นอร์ทกรุงเทพ
16.00 น. เกร็กคู ลูกทัพฟ้า ปทุมธานี – โดม เอฟซี
16.00 น. มหาวิทยาลัยรังสิต – บีซีซี เอฟซี

ภาคตะวันตก
16.00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี บี – ลูกอีสาน เอฟซี
16.00 น. ปทุมธานี ยูไนเต็ด – บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ ยูไนเต็ด
16.00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี บี – สพล. สมุทรสาคร ยูไนเต็ด
17.00 น. อัสสัมชัญ ยูไนเต็ด – วานานาวา หัวหิน ซิตี้

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
16.00 น. เลยซิตี้ อาร์แอร์ไลน์ เอฟซี – สุรินทร์ ซิตี้
16.00 น. สกลนคร เมืองไทย เอฟซี – มาแชร์ ชัยภูมิ เอฟซี
17.00 น. มหาสารคาม เอฟซี – ศรีสะเกษ ยูไนเต็ด

ภาคเหนือ
16.00 น. น่าน เอฟซี – อุตรดิตถ์ เอฟซี
18.00 น. ตาก ซิตี้ – พิษณุโลก เอฟซี 2015